Tarihin mu
Nanjing Ouman Storage Equipment Co., Ltd.
Nanjing Ouman Storage Equipment Co., Ltd. an kafa shi a cikin shekara ta 2007. OUMAN ko OMRACKING takaice ne don Ma'ajiyar Nanjing Ouman.OUMAN ta himmatu ga ƙirar mafita ta atomatik, haɗin tsarin atomatik, kera tsarin racking mai sarrafa kansa da gamsuwa bayan sabis don maganin ajiya na atomatik gabaɗaya.
OUMAN Samar da mafita ta atomatik na ma'ajin ajiya na hankali kamar motar jigilar kaya ta atomatik (2way & 4way), Tsarin Ajiye & Maidowa ta atomatik, Miniload ASRS, Tsarin Racking na Waya Mai sarrafa kansa, Robots mai sarrafa kansa, AGV Forklifts, Zaɓi zuwa Magani Haske, Tsarin Gudanar da Warehouse & Kula da Warehouse Tsarin da sauransu.
Tawagar mu
OUMAN ta mallaki ƙungiyoyi masu ƙarfi a cikin ƙirar mafita, tallace-tallace, shigarwa da sassan sabis na siyarwa.
Ƙungiyar Injiniyan Fasaha
Injiniyoyin injiniyoyi 8 waɗanda ke da ƙwarewar shekaru sama da 7, injiniyoyin lantarki 6 tare da ƙwarewar aiki na shekaru 10 kuma suna da cikakkiyar gogewa a cikin manyan ayyuka da injiniyoyin software 6 don sarrafa sito & tsarin sarrafawa.
Ƙwararrun Tallan Kasuwanci
Ƙungiyoyin tallace-tallace 5 a cikin kasuwannin gida a cikin masana'antu daban-daban da ƙungiyoyin tallace-tallace 2 a cikin kasuwannin ketare a cikin racing gargajiya da mafita mai sarrafa kansa.
Ƙungiyar shigarwa
Muna da ƙungiyar shigarwa na mutane 11 kuma muna aiki tare da wasu ƙungiyoyin shigarwa na ƙwararru daga kasuwa.Don kasuwar ketare, ƙungiyar mu da injiniyoyi za su iya zuwa rukunin yanar gizo don yin taro kuma su yi aiki.
7x24h Bayan-sayar Sabis
Ouman yana ba da sabis na 7x24h bayan-sayarwa bayan isar da kaya.Ko da wasu tambayoyi kan samfuran, shigarwa ko wasu batutuwa, ƙungiyarmu ta bayan-sayar za ta amsa nan da nan bayan samun ra'ayoyin abokan ciniki.
Ouman Values
Ƙungiya-Aiki
Ouman yana daraja ƙungiyar da ke aiki a cikin aikin.Ƙarfin ƙungiya ya fi ƙarfin gwagwarmayar mutum.
Ilham
Don nemowa da ƙwarin gwiwa ingantaccen makamashi daga kamfani da al'umma don sanya duk ma'aikata ƙarin ruhi.
Bidi'a
Ouman yana zaburar da duk ma'aikata sun mallaki sabbin abubuwa a cikin ayyukan.Sabuntawa ne kawai ke kawo ci gaba.
Mai ban sha'awa
Don ci gaba da yin karatu koyaushe koyaushe ba kawai koya cikin ayyukan ba amma har ma da karatu a cikin rayuwa.
Sadarwa
Ouman yana ƙarfafa sadarwa tsakanin ma'aikatan kuma wannan yana taimakawa wajen magance matsaloli da yawa.
Jajircewa
Don fuskantar ƙalubalen wahala da ƙarfin hali.
Ouman VISION
Don Zama Kamfani Mai Girmamawa Kuma Amintacce.
Falsafar Gudanar da Ouman
Don Zama Alamar Ƙasashen Duniya A Tsarin Ma'ajiya ta Automation