Ma'ajiyar kayan ajiya mai hankali tsarin tsarin jigilar rediyo na hanya hudu
Gabatarwar Samfur
Jirgin sama mai tafarki huɗu shine keɓaɓɓen keken jirgi mai hankali wanda zai iya cika ɗawainiya kamar ɗaukan alloli, bayarwa da sanyawa ta shirye-shirye.A cikin tsarin tara kayan ajiya na sito, yana da mahimmancin kayan aikin hannu don babban ajiya mai yawa.Hanyoyi huɗu masu hankali na tsarin jigilar jigilar jigilar kayayyaki, na'ura mai sarrafa kansa guda huɗu, tsarin jigilar kayayyaki a tsaye, tsarin sarrafa sito da tsarin kula da sito.
Ta yaya hanyoyi huɗu na titin jirgin ya yi aiki?
Motar pallet ta hanya huɗu tana amfani da motar servo don fitar da injin zuwa aiki kuma tare da taimakon ragewar duniya tare da mai tafiya don haɓaka saurin tafiya ta hanyoyi biyu don sa jirgin ya yi tafiya ta hanyoyi biyu.
Yawanci, lokacin da babu komai, saurin tafiya shine 1.0m/s ~ 1.2m/s kuma cikakken loading, saurin aiki shine 1.4m/s ~ 1.6m/s.A kan ƙaramar hanya, 4wheels na jirgin sama na hanya huɗu yana aiki kuma lokacin da ake buƙatar tafiya a cikin manyan tituna, ƙafafu 8 na ƙafa huɗu za su yi aiki.Tare da canza ƙafafu, yana taimakawa wajen haɓaka kwanciyar hankali na keken jigilar hanyoyi guda huɗu kuma yana rage rikitaccen tsarin injin na ciki.
Lokacin da motar motsa jiki ta hanyoyi hudu ke motsawa, ƙafafun suna da tsayin daka na dogon lokaci, ana buƙatar ƙafafun da ba su da ƙarfi, kuma an zaɓi ƙafafun polyurethane bayan gwajin aikin, wanda ke da tsayi, rage amo, da tabbatar da kwanciyar hankali na aiki.
Ta hanyar encoder, RFID, firikwensin hoto da sauran fasahohin dijital, tsarin jigilar hanyoyi guda huɗu yana iya gano daidai kowane shigarwar, tashar fitarwa, daidaita tsarin tsarawa mai hankali, sarrafa jigilar jigilar atomatik ta atomatik bayan karɓar kayan.
Fa'idodin jirgin sama na hanya huɗu
●Na'urar tara motoci ta hanya huɗu ta atomatik na iya samun cikakkiyar atomatik, mai hankali kuma babu buƙatar ma'aikata suyi aiki.
●Hanyoyi huɗu na jigilar jigilar ba sa buƙatar aikin ɗan adam a cikin ma'ajin, don haka yana iya yin aiki da sauri da kuma babban matakin hankali, kuma ɗaukar hoto ya dace da nau'ikan ɗakunan ajiya da yawa.
●Idan aka kwatanta da tsarin tara kayan ajiya na gargajiya, tsarin jigilar hanyoyi huɗu na iya ƙara ƙarfin ajiya 30% -70%.
●Na'ura mai ɗaukar kaya ta hanya huɗu na iya aiki tare da sauran tsarin jigilar kaya ta atomatik.
●Ƙarfafawa mai ƙarfi, idan abokan ciniki suna buƙatar ƙarin matsayi na pallet, abin da muke yi shi ne ƙara hanyoyin ɓangarorin pallet ɗin hanyoyi guda huɗu kuma yana iya ƙara racking.
●Babu iyaka tare da tsarin FIFO ko FILO.idan 2way shuttle racking, yawanci suna da samfurin aiki ɗaya kawai.FIFO ko FILO.Amma na'ura mai ɗaukar kaya ta hanya huɗu na iya mallakar nau'ikan biyun.